Tin quốc tế

Ultra Miami 2017 công bố dàn line-up “đợt 3”, tung lịch diễn chính thức

Chỉ còn đúng 2 tuần nữa thôi – siêu lễ hội EDM đình đám Ultra Music Festival Miami 2017 sẽ bắt đầu khai màn, và quá trình chuẩn bị gần như đã hoàn tất. Trong khi sân khấu chính của Ultra Miami năm nay đang được dàn dựng thì mới đây ban tổ chức đã công bố dàn line-up “đợt 3” khiến các fan hâm mộ “sửng sốt”.

Thông tin này đã được công trên ứng dụng của siêu lễ hội Ultra Miami trên các hệ thống điện thoại Apple lẫn Android, nhưng nói nôm na là các nghệ sĩ vừa công bố trong dàn line-up phase 3 chính là: Don Diablo, Showtek, Adventure Club, Martin Solveig, Nicky Romero, Alan Walker,…

Bên cạnh đó, ban tổ chức vừa hé lộ lịch diễn chính thức trong 3 đêm 24, 25, và 26. Vui lòng tham khảo dưới đây:

Thứ 6 ngày 24/3/2017

Main Stage
11 p.m. to midnight, Major Lazer
9:55 to 10:55 p.m., Martin Garrix
8:35 to 10 p.m., Alesso
7:30 to 8:30 p.m., Armin van Buuren
6:25 to 7:25 p.m., Tchami
5:20 to 6:20 p.m., Robin Schulz
4:15 to 5:15 p.m., Don Diablo

Live Stage
11 p.m. to midnight, Rabbit in the Moon
9:30 to 10:30 p.m., Zhu
8 to 9 p.m., KSHMR
6:30 to 7:30 p.m., Youngr

Carl Cox Megastructure
10 p.m. to midnight, Carl Cox
8:30 to 10 p.m., Marco Carola
7 to 8:30 p.m., Joseph Capriati
5:30 to 7 p.m., Jon Rundell
4 to 5:30 p.m., Saeed Younan

Worldwide – Korea
11 p.m. to midnight, Datsik
10 to 11 p.m., Adventure Club
9 to 10 p.m., Feed Me
8 to 9 p.m., Netsky
7 to 8 p.m., Slander
6 to 7 p.m., Bro Safari
5 to 6 p.m., DJ Icey
4 to 5 p.m., Justin Oh

Resistance – Arcadia Spider
10:55 to midnight, Maceo Plex
9:55 to 10:55 p.m., Nic Fanciulli
8:55 to 9:55 p.m., Hot Since 82
8:30 to 8:55 p.m., Arcadia Landing Show
7:30 to 8:30 p.m., Maya Jane Coles
6:30 to 7:30 p.m., Technasia
5:30 to 6:30 p.m., Anna
4:30 to 5:30 p.m., Dosem

UMF Radio – Mad Decent
11 p.m. to midnight, Boombox Central
10 to 11 p.m., Jai Wolf
9 to 10 p.m., Mad Decent Special Guest & Friends
8 to 9 p.m., Party Favor
7 to 8 p.m., Gryffin
6 to 7 p.m., Grandtheft
5 to 6 p.m., Ape Drums
4 to 5 p.m., Ricky Remedy

Oasis
9 to 10 p.m., Bass Control
8 to 9 p.m., Richard Fraioli
7 to 8 p.m., Henri PFR
6 to 7 p.m., Linus
5 to 6 p.m., Moonspeak
4 to 5 p.m., Meta Forza

Thứ 7 ngày 25/3/3017

Main Stage
11 p.m. to midnight, Axwell & Ingrosso
9:55 to 10:55 p.m., Afrojack
8:50 to 9:50 p.m., Above & Beyond
7:15 to 8:45 p.m., Tiësto
6:10 to 7:10 p.m., Steve Aoki
5:05 to 6:05 p.m., Dash Berlin
4 to 5 p.m., Martin Solveig
2:55 to 3:55 p.m., Sam Feldt
1:50 to 2:50 p.m., Frank Walker
12:45 to 1:45 p.m., Tommie Sunshine
Noon to 12:40 p.m., Raiden

Live Stage
10:45 p.m. to midnight., the Prodigy
9:15 to 10:30 p.m., Chase & Status
7:45 to 9 p.m., Ice Cube
6:15 to 7:30 p.m., Cypress Hill
4:45 to 6 p.m., Lexz Pryde & Special Guests
2 to 3 p.m., Afrobeta

Carl Cox Megastructure
10 p.m. to midnight, Carl Cox
8 to 10 p.m., Sasha & John Digweed
6:30 to 8 p.m., Tale of Us
5 to 6:30 p.m., Black Coffee
3 to 5 p.m., the Martinez Brothers
Noon to 1 p.m., Eli & Fur

Worldwide – Japan
11 p.m. to midnight, Nicky Romero
10 to 11 p.m., Alan Walker
9 to 10 p.m., Laidback Luke
8 to 9 p.m., Cedric Gervais
7 to 8 p.m., Sunnery James & Ryan Marciano
6 to 7 p.m., Swanky Tunes
5 to 6 p.m., Kungs
4 to 5 p.m., Sander Kleinenberg
3 to 4 p.m., Sophie Francis
2 to 3 p.m., Kyroman
1 to 2 p.m., TJO
Noon to 1 p.m., Ksuke

Resistance – Arcadia Spider
10:55 to midnight, Adam Beyer
9:55 to 10:55 p.m., Dubfire
8:55 to 9:55 p.m., Chris Liebing
8:30 to 8:55 p.m., Arcadia Landing Show
7:30 to 8:30 p.m., Marcel Dettman
5:30 to 6:30 p.m., Matador
4:30 to 5:30 p.m., Matthias Tanzmann
3:30 to 4:30 p.m., Kölsch
2:30 to 3:30 p.m., Reboot
1:30 to 2:30 p.m., Hector
12:30 to 1:30 p.m., Elio Ruso

UMF Radio – OWSLA
11 p.m. to midnight, OWSLA All-Star B2B
10 to 11 p.m., OWSLA Special Guest
8:30 to 9:30 p.m., Valentino Khan
7:30 to 8:30 p.m., Wiwek
6:15 to 7:30 p.m., Joyryde
5 to 6:15 p.m., DJ Sliink
3:45 to 4:45 p.m., Vindata
2:30 to 3:45 p.m., Chris Lake
1:15 to 2:30 p.m., Team EZY
Noon to 1:15 p.m., Blaise James

Biscayne Stage
11 p.m. to midnight, Mykris
10 to 11 p.m., Abel Ramos >< Albert Nev
9 to 10 p.m., Diego Miranda
8 to 9 p.m., DJ Fresh & Euphonik
7 to 8 p.m., Los de la Vega
6 to 7 p.m., Nate Campbell
5 to 6 p.m., Metaphysical
4 to 5 p.m., Adam Trigger
3 to 4 p.m., Casey Kiss
2 to 3 p.m., DJ Tandim
1 to 2 p.m., Neils Pka Most

Oasis
9 to 10 p.m., Jimmie Page
8 to 9 p.m., Soul Goodman
7 to 8 p.m., Dabura
6 to 7 p.m., Lemony Snikettes
5 to 6 p.m., Teezy
4 to 5 p.m., DJ Shalomar
3 to 4 p.m., Ben Spence
2 to 3 p.m., Axion Fuentes
1 to 2 p.m., DJ Redline
Noon to 1 p.m., DJ Cosmo

Chủ Nhật ngày 26/3/2017

Main Stage
10 to 11 p.m., DJ Snake
8:50 to 9:55 p.m., David Guetta
7:50 to 8:50 p.m., Zedd
6:30 to 7:45 p.m., Hardwell
5:25 to 6:25 p.m., Galantis
4:20 to 5:20 p.m., Fedde le Grand
3:15 to 4:15 p.m., Showtek
2:10 to 3:10 p.m., BT
1:05 to 2:05 p.m., Mykris
Noon to 1 p.m., DJ Nano

Live Stage
10:10 p.m. to 11 a.m., Justice
8:25 to 10 p.m., Underworld
5:25 to 7:25 p.m., Barclay Crenshaw
2:55 to 4:15 p.m., Goldfish
2 to 2:45 p.m., Marta Sanchez and Jean Marie

A State of Trance
9 p.m. to 11 a.m., Armin van Buuren
8 to 9 p.m., NYWR
7 to 8 p.m., Ferry Corsten presents Gouryella
6 to 7 p.m., Andrew Rayel
5 to 6 p.m., Aly & Fila
4 to 5 p.m., Vini Vici
3 to 4 p.m., Sander van Doorn Brings You P.Haze 3
2 to 3 p.m., Alpha 9
1 to 2 p.m., David Gravell
Noon to 1 p.m., Ruben de Ronde

Worldwide
10 to 11 p.m., GTA
9 to 10 p.m., Getter
8 to 9 p.m., Slushii
7 to 8 p.m., NGHTMRE
6 to 7 p.m., Malaa
5 to 6 p.m., Rezz
4 to 5 p.m., Mercer
3 to 4 p.m., 4B
2 to 3 p.m., Lookas
1 to 2 p.m., Green Lantern
Noon to 1 p.m., GG Magree

Resistance – Arcadia Spider
10 to 11 p.m., Jamie Jones
8:55 to 10 p.m., Seth Troxler
8:30 to 8:55 p.m., Arcadia Landing Show
7:30 to 8:30 p.m., Eats Everything
6:30 to 7:30 p.m., Stephan Bodzin
5:30 to 6:30 p.m., Jackmaster
4:30 to 5:30 p.m., Patrick Topping
3:30 to 4:30 p.m., wAFF B2B Nathan Barato
1:30 to 3:30 p.m., Cristoph
12:45 to 1:30 p.m., Josefin Rosén
Noon to 12:45 p.m., Riotgear

UMF Radio – Jacked
10 to to 11 p.m., Bassjackers
9:30 to 10 p.m., Ty Dolla $ign
6 to 9:30 p.m., Afrojack with Special Guests
5 to 6 p.m., Quintino
4 to 5 p.m., D.O.D.
3 to 4 p.m., Apster B2B D-Wayne
1:30 to 3 p.m., Oliver Rosa
Noon to 1:30 p.m., Bobby Burns

Biscayne Stage
10 to 11 p.m., Antz
9 to 10 p.m., Nadya
8 to 9 p.m., Rodrigo Vieira
7 to 8 p.m., Rob B B2B Bob B

Oasis
10 to 11 p.m., Takshak
9 to 10 p.m., Wyzzard
8 to 9 p.m., Jason Daniel
7 to 8 p.m., Beardsace
6 to 7 p.m., Logan Dakota
5 to 6 p.m., X-Con
4 to 5 p.m., IDeal & J-Break
3 to 4 p.m., Juno
2 to 3 p.m., Esrever
1 to 2 p.m., DJ K9

(Vui lòng để nguồn của edm.com.vn khi copy bài viết)

bình luận

Tin Xem Nhiều

To Top